กันยายน 20, 2014, 08:59:00 PM
2733 กระทู้ - 683 หัวข้อ - 885 สมาชิก

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับอนุญาตให้เผยแพร่ "แนวปฏิบัติหน้าที่ตรวจสอบภายในของอปท. เล่ม ๑ อ.ชไมพร  (อ่าน 13631 ครั้ง)

lovehathai

• Administrator
  • Hero Member
  • หทัยรัตน์ ขัติวงษ์
จาก Link
http://www.auditgrouplocal.com/forum/index.php?PHPSESSID=8787fda78c2002f1b3bba4868f852461&topic=25.msg135;topicseen

ชมรมผู้ตรวจสอบภายในท้องถิ่น ได้รับอนุญาต จาก อ.ชไมพร   มงคลวณิชยา ให้เผยแพร่ "แนวปฏิบัติหน้าที่ตรวจสอบภายในของอปท. เล่ม ๑  แล้วนั้น

ดังนั้น ชมรมฯ ได้สั่งสำเนา ๑๑ เล่ม แรก และขอแจ้งรายชื่อที่ได้แสดงความประสงค์ใน หนังสือ "แนวปฏิบัติหน้าที่ตรวจสอบภายในของอปท. เล่ม ๑ ดังรายชื่อต่อไปนี้
 ชื่อ นางณิชาภา  น้อยมะเฟือง
อบต.สารภี อ.หนองบุญมาก จ.นครราชสีมา 30410
Keam-.-@hotmail.com

สุดาวัลย์  จันทะกล
อบต.อีสานเขต  อ.เฉลิมพระเกียรติ  บุรีรัมย์  ๓๑๑๑๐
 pagoda555_55@hotmail.com

นางสาวธนพร   โตเอี่ยม
อบต.คลองสาม  อ.คลองหลวง  จ.ปทุมธานี  12120
banpong.tik@hotmail.com

สายสุณี  ศรีสังข์
อบต.บ้านเสด็จ อำเภอเคียนซา สุราษฎร์ธานี 84260
 srisung_sai@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

นางสาวนวพร  คำผุย สำนักงานเทศบาลตำบลค้อวัง อำเภอค้อวัง  จังหวัดยโสธร 35160

นางวรรณา  วิบูลย์ศิลป์  เจ้าหน้าที่ตรวจสอบภายใน  องค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งใส ตำบลทุ่งใส อำเภอสิชล  จังหวัดนครศรีธรรมราช  80120  โทร. 0895887011  mail.wana _990@hotmail.com

นางนงนุช   โพธิ์พยัคฆ์   เทศบาลตำบลโคกสูง   ต.โคกสูง  อ.อุบลรัตน์  จ.ขอนแก่น  40250 
e-mail: hero_girl2005@hotmail.com

กฤษณา  หรี่จินดา
113 หมู่ 2 ต.เนินทราย อ.เมือง จ.ตราด 23000

นพรัตน์  มะโนลัย
เทศบาลตำบลเมืองบัว อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด ๔๕๑๕๐
n-manolai@hotmail.com

สุนันทา  อุ่นแดง อบต.โพนแพง อ.ม่วงสามสิบ จ.อุบลราชธานี 34140

สุคนธ์ทิพย์  ทาแก้ว ทต.แม่แรง อ.ป่าซาง จ.ลำพูน 57120

หากท่านใดสนใจ แนวปฏิบัติหน้าที่ดังกล่าว เพิ่มเติมจากรายชื่อ ข้างต้น ให้แจ้งรายชื่อไว้ในกระทู้นี้ค่ะ โดยชมรมฯ สั่งถ่ายเอกสารคราวละ ๑๐ เล่มขึ้นไปนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 10:05:44 AM โดย lovehathai »
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด และไม่ว่าจะทำอะไรต้องทำแล้วมีความสุข

CanCan

• Newbie
  • *
นางสาวณัชชา  ศักดิ์อุบล
เทศบาลตำบลยางหล่อ
อำเภอศรีบุญเรือง จังหวัดหนองบัวลำภู 39180

kookai

• Newbie
  • *
ขอด้วยคนนะคะ..คุณ Love
      นางสาวพัชริน  วิเศษประสิทธิ์
      สำนักงานเทศบาลตำบลโพนทอง
      151 หมู่ 8 ต.โพนทอง  อ.เมือง   จ.กาฬสินธุ์  46000
      kookai.20@hotmail.com  โทร. 081-9542775 ค่ะ
                 ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ไลแมน อินทร์กง

• Newbie
  • *
ไลแมน  อินทร์กง
เทศบาลตำบลหนองหาน  อำเภอหนองหาน  จังหวัดอุดรธานี 41130

kornarpha

• Newbie
  • *
กรอาภา วงศ์เกษม
456 ซอย สุขสบายใจ 3
ถนนถีนานนท์ อำเภอเมือง
จังหวัดกาฬสินธุ์
46000

ขอด้วยนะคะ
นางน้ำค้าง  บุญเหมือน
เจ้าหน้าที่ตรวจสอบภายใน
อบต.หนองตูม อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย
namkang.ao@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

เพิ่มเติมที่อยู่
อบต.หนองตูม
เลขที่ 9 ม.4 ต.หนองตูม อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย 64170

Bussarin

• Newbie
  • *
ขอด้วยคนนะคะ
บุศรินทร์ ร่มศรี
อบจ.นครสวรรค์
bs_1316@hotmail.com

Bussarin

• Newbie
  • *
แจ้งที่อยู่เพิ่มเติม
น.ส.บุศรินทร์  ร่มศรี
อบจ.นครสวรรค์
ต.นครสวรรค์ตก อ.เมือง
จ.นครสวรรค์ 60000
bs_1316@hotmail.com

atyloveu

• Newbie
  • *
ครับแจ้งที่อยู่เพิ่มเติม
อธิวัฒน์  ปิยะนันท์
อบต.ห้วยยาง อำเภอเมือง จังหวัดสกลนคร 47000
atyloveu@windowslive.com

siriwan

• Newbie
  • *
นางสาวศิริวัลย์  รุ่งสว่าง
อบต.นาเพียง  อ.ชุมแพ  จ.ขอนแก่น  40130
ขอบคุณไว้ล่วงหน้าค่ะ

nok

• Newbie
  • *
นางปิยะนาถ  บางทราย
เทศบาลตำบลกุดชุมพัฒนา
อ. กุดชุม จ.ยโสธร 35140
ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะค่ะ

rakdeang

• Newbie
  • *
นางนงรักษ์ เย็นสำราญ
อบต.ไทยชนะศึก อ.ทุ่งเสลี่ยม จ.สุโขทัย 64150
e-mail : rakdeang@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าน๊ะคะ  ;D

รุ่งทิพย์  บุตรวิชา
อบต.ทุ่งกระเต็น อ.หนองกี่
จ.บุรีรัมย์ 31210ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

อรพรรณ เชียงกา

• Newbie
  • *
ขอแจ้งรายชื่อเพื่อขอรับหนังสือแนวทางปฏิบัติงานตรวจสอบภายใน อปท.เล่ม1ของอ.ชไมพรค่ะ
อรพรรณ  เชียงกา  เทศบาลตำบลท่าผา อำเภอบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี 70110
สมนึก     อินต๊ะลือ  เทศบาลเมืองน่าน  อำเภอเมือง จังหวัดน่าน 55000  ขอบคุณนะคะ